วันที่ 29 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา เทศบาลตำบลศรีแก้ว ได้จัดประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลศรีแก้ว และคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาตำบลและชุมชนตำบลศรีแก้วครั้งที่ 2 โดยมี นายจันทรา ทองสมุทร รองนายกเทศมนตรีตำบลศรีแก้วเป็นประธานในการประชุม และคณะบริหารพร้อมด้วย นายสุรชัย จันทร์เพ็ญ ปลัดเทศบาลตำบลศรีแก้ว ร่วมกับ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ คณะกรรมการหมู่บ้าน
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338020215_162935622967792_9124277146589020064_n-1024x768.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/339104320_6083487145068081_912678371561786321_n-1024x768.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338885556_597412402441091_3473405643600321934_n-1024x768.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338878267_1564951524016025_8651000751650020689_n-1024x734.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/338843923_979780989857262_6020585224146121366_n-1024x768.jpg)