วันที่ 22 มีนาคม 2566 เทศบาลตำบลศรีแก้ว ได้จัดประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลตำบลศรีแก้ว และคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาตำบลและชุมชนตำบลศรีแก้วโดยมี นายศักดิ์ชาย แสงโชติ
นายกเทศมนตรีตำบลศรีแก้วเป็นประธานในการประชุม และคณะบริหารพร้อมด้วย นายสุรชัย จันทร์เพ็ญ ปลัดเทศบาลตำบลศรีแก้ว ร่วมกับ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ คณะกรรมการหมู่บ้าน เจ้าหน้าที่ของส่วนราชการประจำตำบล และผู้บริหารสถานศึกษา
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/336795183_1613484775800821_2103512620030654460_n-2-1024x768.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/336796032_1398444894259053_1190138229197894932_n-2-1024x768.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/337391944_177828211724619_4320386006957339662_n.jpg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2023/04/337151246_727537655523567_2144571215914860240_n-1024x768.jpg)