14 พฤศจิกายน 2565
เทศบาลตำบลศรีแก้ว ได้จัดการประชุมบูรณาการทำงานร่วมกัน เพื่อประชาสัมพันธ์งานของส่วนราชการภายในพื้นที่โดยมี นายศักดิ์ชาย แสงโชติ
นายกเทศมนตรีตำบลศรีแก้วเป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วย นายสุรชัย จันทร์เพ็ญ ปลัดเทศบาลตำบลศรีแก้ว ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการอำเภอเลิงนกทา กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ คณะกรรมการหมู่บ้าน เจ้าหน้าที่ของส่วนราชการประจำตำบล และผู้บริหารสถานศึกษา.
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2022/12/315431954_503222665169966_3353808520267055557_n-1024x766.jpeg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2022/12/315597920_503223155169917_5976034654133641125_n-1024x766.jpeg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2022/12/315095148_503224381836461_7147656380451042004_n-1024x768.jpeg)
![](https://sreekaew.go.th/wp-content/uploads/2022/12/315533800_503224341836465_1340835332006427197_n-1024x768.jpeg)